Welcome guest, is this your first visit? Create Account now to join.
  • Login:

Chào mừng đến với CLB Guitar Gỗ Việt Nam.

Chào bạn, hãy ĐĂNG KÝ thành viên BKGUITAR.NET để được hỗ trợ tốt nhất nhé. Chúc bạn một ngày vui vẻ ^^!

Kết quả 1 đến 5 của 5
    admin
    Thanks
    34

Video hướng dẫn học đàn Guitar !

Lần sửa cuối bởi admin, ngày 29-07-2012 lúc 10:01 PM.
    CLB Guitar Gỗ Việt Nam - Nơi hội tụ của những người chung niềm đam mê !

2. The Following 5 Users Say Thank You to CLB Guitar Gỗ Việt Nam For This Useful Post:

bat (30-11-2011), bingo (20-11-2011), khiphachnamnhi (21-11-2011), nhokeste (20-11-2011), pemap_90 (21-04-2012)

3. # ADS
    Circuit advertisement
    Circuito Google Adsense

Thành viên
    Thanks
    98
    Nghe lại những video này,thật nhớ những ngày mới chơi guitar,thầy không những là người có tài ,lại có tâm ,hiểu những khó khăn của người mới chơi guitar,nên luôn biết động viên học sinh của mình đúng lúc.....các bạn mới chơi guitar khi thấy nản vì những bài tập ban đầu khô khan,hãy nhớ lời thầy, vì mình đang tập mà.Khi thấy khó bầm gam,đừng bấm sai qui tắc,sau này sẽ rất khó chơi,muốn tập bài tủ luôn,đừng ......vì như vậy bạn sẽ dậm chân tại chỗ ngay đó.............nói chung khi gặp khó khăn gì bạn nên nhớ tới những lời của thầy ...........và cần có niềm tin,tin rằng thầy nói đúng,rồi kiên trì làm theo thôi. 1 năm rồi,mình bắt đầu hiểu tại sao mình chơi được guitar...vì tình yêu ...chưa đủ ...là vì mình còn biết nghe lời thầy nữa.
    Welcome to ^-^ My Web ^-^ bingo

• The Following 2 Users Say Thank You to bingo For This Useful Post:

nhokeste (21-11-2011), pemap_90 (21-04-2012)

Thành viên
    Thanks
    98
    hiiiiiiiii,thầy Văn Anh vẫn hay bảo mình ......suốt ngày '' bịa'' nhưng thỉnh thoảng lại gọi cái ''bịa'' của mình là sáng tạo,không biết theo thầy Quang thì liệu cái ''bịa'' ,cái ''sáng tạo'' đó có được gọi là ''cảm xúc'' của mình,của riêng mình không nhỉ?
    Welcome to ^-^ My Web ^-^ bingo

• The Following 2 Users Say Thank You to bingo For This Useful Post:

nhokeste (21-11-2011), pemap_90 (21-04-2012)

Thành viên
    Thanks
    0
    hay wa, hj.mình bắt đầu thích học đàn rùi .nhưng nói thật là mình chưa biết về ghitar à, mình muốn các u hướng dẫn cho mình học dk không,thanks các u nha.hj
    Welcome to ^-^ My Web ^-^ trannam

• The Following User Says Thank You to trannam For This Useful Post:

admin (11-04-2012)

Super Moderator
    Thanks
    1,124
    Trích dẫn Gửi bởi trannam Xem bài viết
    hay wa, hj.mình bắt đầu thích học đàn rùi .nhưng nói thật là mình chưa biết về ghitar à, mình muốn các u hướng dẫn cho mình học dk không,thanks các u nha.hj
    hi...mới đầu đi học guitar, mình cũng giống bạn... Mình cũng chả biết guitar có mấy giây nữa Thế mà h vẫn ôm guitar và nghêu ngao hát được mới thik chứ!
    ...Khi bạn hát một bản tình ca là bạn đang muốn hát về cuộc tình của mình. Hãy hát đi đừng e ngại. Dù hạnh phúc hay dở dang thì cuộc tình ấy cũng là một phần máu thịt của bạn rồi....

•